T10-PAZ-PAR
    T10-PAZ-PAR
  • Dây PU răng (Curoa PU) T10-PAZ+PAR
    Truyền động êm ái, chính xác và mượt mà với độ rung giảm thiểu.
    Tuổi thọ hoạt động lâu hơn trong các hệ thống truyền động và băng tải đòi hỏi cao.
    H : 4.5 mm
    Ht : 2.5 mm
    P : 10.0 mm